Thai + US · RS rating · 52W High · Press Esc to close
Add LINE

US RS Scanner

ข้อมูล ณ วันที่ 2026-10-06 · ปรับปรุงหน้าเมื่อ 2026-10-07 data as of 2026-10-06 · page built 2026-10-07

RS ≥ 95 และเส้น RS ทำจุดสูงใหม่RS ≥ 95 + RS-line new high

24 ตัว24 stocks
SymbolRSPriceChg%% of 52w highRS-line NHNew into RS≥80
RCEL9912.725.91%99.7%Yes-
LITE991133.43.82%99.7%Yes-
XRPN9939.4268.25%74.4%Yes-
PCRHY9828.350.6%99.1%Yes-
NNBR984.5124.24%94.2%Yes-
IMOS9883.314.61%99.4%Yes-
DACHF989.380.0%100.0%Yes-
HPE9870.483.1%99.0%Yes-
AMD98649.422.8%98.6%Yes-
VSCO9898.545.37%99.2%Yes-
BIGGQ98106.092.13%99.8%Yes-
MTW9723.223.66%98.6%Yes-
NOPMF9725.70.81%97.6%Yes-
P97147.22.31%98.8%Yes-
CRWD97278.862.27%97.2%Yes-
LIND9736.081.35%99.2%Yes-
AHCNS9781.840.94%99.9%Yes-
CVI9657.420.84%98.0%Yes-
FTNT96191.273.88%99.4%Yes-
PANW96419.913.23%97.1%Yes-
RBRK95125.82.54%98.4%Yes-
VRA955.112.61%99.5%Yes-
MASS9512.691.44%98.1%Yes-
XP9529.735.61%99.9%Yes-

เส้น RS ทำจุดสูงใหม่ และ RS ≥ 80RS-line new high + RS ≥ 80

32 ตัว32 stocks
SymbolRSPriceChg%% of 52w highRS-line NHNew into RS≥80
RCEL9912.725.91%99.7%Yes-
LITE991133.43.82%99.7%Yes-
XRPN9939.4268.25%74.4%Yes-
PCRHY9828.350.6%99.1%Yes-
NNBR984.5124.24%94.2%Yes-
IMOS9883.314.61%99.4%Yes-
DACHF989.380.0%100.0%Yes-
HPE9870.483.1%99.0%Yes-
AMD98649.422.8%98.6%Yes-
VSCO9898.545.37%99.2%Yes-
BIGGQ98106.092.13%99.8%Yes-
MTW9723.223.66%98.6%Yes-
NOPMF9725.70.81%97.6%Yes-
P97147.22.31%98.8%Yes-
CRWD97278.862.27%97.2%Yes-
LIND9736.081.35%99.2%Yes-
AHCNS9781.840.94%99.9%Yes-
CVI9657.420.84%98.0%Yes-
FTNT96191.273.88%99.4%Yes-
PANW96419.913.23%97.1%Yes-
RBRK95125.82.54%98.4%Yes-
VRA955.112.61%99.5%Yes-
MASS9512.691.44%98.1%Yes-
XP9529.735.61%99.9%Yes-
TWIN9428.56.12%99.1%Yes-
LPRO943.150.64%100.0%Yes-
S9325.81.45%98.0%Yes-
VEON9176.951.73%97.6%Yes-
WEYS9150.891.35%98.8%Yes-
FFIV88469.792.46%99.5%Yes-
CIBR88108.132.0%99.1%Yes-
CAEP8715.020.1%98.0%Yes-

RS 80–94

682 ตัว682 stocks
SymbolRSPriceChg%% of 52w highRS-line NHNew into RS≥80
AOUT9416.351.93%92.4%--
MRX9474.24-1.29%93.8%--
ATUSF9443.212.62%97.6%--
AVNS9424.990.04%98.0%--
ARW94240.40.07%96.4%--
PACB942.541.2%93.0%--
AEGXF9430.970.55%73.8%--
ADPT9426.9-9.85%87.5%--
DDD943.786.78%91.7%--
TWIN9428.56.12%99.1%Yes-
JRNGF943.960.0%79.4%--
FIVN9433.29-3.14%83.2%--
PRLB9498.214.07%98.8%--
SKYT9432.466.15%81.3%--
GNMRF949.01.12%77.6%--
RUPRF947.310.26%83.5%--
RSKD947.86-0.88%96.2%--
LISMF949.050.0%78.0%--
CBTTF949.050.0%78.0%--
GLASF9412.21-4.0%87.7%--
LPRO943.150.64%100.0%Yes-
IFNNF9476.33-4.18%73.7%--
COHR94338.361.41%76.9%--
SOPH948.21.61%91.3%--
ANDG9457.122.0%98.2%--
RMAX9413.62-3.88%93.1%--
AMC942.955.73%86.8%--
VREX9418.46-0.16%99.1%--
ACSAY9430.192.65%91.1%--
AMPL9414.79-0.6%97.8%--
CMBT9419.851.22%95.3%--
BDRBF94228.812.16%90.3%--
ZETA9432.950.21%94.7%--
PSX94269.790.03%97.4%--
NSIT94159.490.06%94.7%--
FTK9430.943.86%78.0%--
GH94170.69-8.83%89.3%--
ZAAG94136.010.77%91.8%--
DDOG94278.240.66%95.1%--
XGN948.173.55%66.8%--
AMN9436.73-0.3%95.6%--
AVT94106.370.17%97.9%--
LIFE9435.05-2.99%82.4%--
YASKY9484.99-2.84%88.4%--
TNISY946.50.0%89.6%--
MEI9415.1-1.95%74.1%--
PBR9323.8-1.41%96.1%--
VCTR93113.85-1.24%92.1%--
BLFS9338.613.51%97.1%--
PGGCY939.380.0%80.9%--
NUTX93218.4-2.93%96.6%--
WEST938.141.75%79.9%--
EULIF930.28-2.48%68.8%--
HNST935.162.79%85.9%--
DIOD93107.744.07%85.5%--
ATRC9353.68-4.77%87.0%--
QLYS93199.930.63%97.8%--
AUGO9386.671.76%78.6%--
CYRX9317.430.4%96.5%--
ACHV937.01-3.18%81.1%--
ARCT9313.03-1.36%53.9%--
HSHP9318.170.66%92.9%--
GCT9354.760.18%97.3%--
RRGB937.956.14%72.6%--
CLDT9313.680.88%98.5%--
GTLB9351.630.25%92.9%--
BWLP9325.64-0.5%96.9%--
PLPC93421.521.3%83.5%--
AAMI9393.49-2.78%94.9%--
DHT9323.52-1.26%94.2%--
AMBQ9363.24-4.07%69.0%--
S9325.81.45%98.0%Yes-
RNXT931.581.94%61.0%--
TH9318.54-1.96%85.2%--
TBI939.18-3.16%83.2%--
CHEF93111.210.13%93.8%--
BRR933.769.3%35.6%--
CNET931.6-13.98%55.7%--
OSCR9332.34-0.25%93.8%--
KOPN934.880.21%73.8%--
UGP937.74-0.39%93.5%--
BNC935.85-2.17%48.8%--
TNK93101.24-2.07%96.0%--
FTRE9320.78-1.56%88.4%--
OBIO935.95-6.3%91.5%--
IRD934.581.55%64.8%--
ASMIY931083.65-5.53%86.8%--
LFST9312.12-0.82%89.4%--
KALV9327.00.04%100.0%--
WDC93411.04-6.93%51.4%--
ATZAF93111.731.25%89.8%--
AMAT92530.27-2.21%71.7%--
NMM9292.630.11%97.5%--
VIR9211.785.46%98.7%--
DAC92165.152.11%99.9%--
FATE922.320.87%71.8%--
RELL9218.992.32%82.0%--
KLIC9297.92-0.82%72.1%--
NET92355.01-1.25%95.9%--
NVEC92114.132.43%84.5%--
RVTY92153.3-2.58%92.2%--
MG9221.031.94%96.6%--
EXFY922.25-5.06%80.1%--
RXT924.023.08%46.7%--
CBRL9256.320.0%93.5%--
SB928.75-0.68%94.0%--
CADL9210.180.2%72.7%--
CRL92304.96-1.87%91.5%--
OUST9244.911.79%70.4%--
ANIK9219.1-1.34%83.5%--
FLEX92121.383.96%72.7%--
PBR.A9221.62-2.26%95.2%--
SNOW92335.95-0.9%87.4%--
HAFN9210.251.79%99.7%--
SOXX92589.45-0.01%89.9%--
TRMD9239.05-4.87%94.0%--
STTO9282.010.97%88.5%--
ECPG9299.191.3%94.5%--
TBBB9254.240.69%99.1%--
TLYS924.581.33%73.3%--
QSI921.558.39%50.0%--
BHE9285.96-0.17%85.6%--
MRAM9218.830.97%36.6%--
WT9224.18-1.1%93.3%--
CLOV924.383.55%78.4%--
TNGX9221.9-5.11%63.7%--
KEYS92388.031.0%99.5%--
TK9214.841.64%99.4%--
KNSA9277.091.02%92.9%--
RXO9228.54-0.38%95.5%--
SN92184.721.11%95.0%--
CIEN92443.6513.85%69.6%--
HAE92103.52-1.11%93.7%--
FROG9298.510.66%93.1%--
SHIP9217.67-0.84%91.9%--
FLTCF924.08-9.65%48.0%--
PACS9142.810.23%86.5%--
AVTR9115.43-2.4%94.2%--
RDIB9116.081.01%67.0%--
ACVA9110.44-0.57%99.4%--
VEON9176.951.73%97.6%Yes-
DNTH9185.4-3.0%72.4%--
EWCZ915.820.0%98.7%--
VPG9177.91-0.19%51.3%--
LRCX91333.89-3.44%76.1%--
WTI913.56-1.93%70.1%--
PDFS9154.44-2.92%75.9%--
OMER9118.51-2.06%87.1%--
EWY91186.4-2.64%84.4%--
ANF91141.39-0.01%91.1%--
ERO9137.93-1.33%92.9%--
EWT91117.61-0.33%99.3%--
ZBRA91385.782.69%98.7%--
TITN9125.428.73%94.5%--
ONTO91313.71-3.6%81.2%--
WEYS9150.891.35%98.8%Yes-
STM9158.721.8%72.1%--
ASMLF911691.73-3.13%84.9%--
NEO9116.5-13.72%81.9%--
MATX91224.78-2.55%93.3%--
NGL9115.75-3.31%82.6%--
PAYC91222.44-1.48%90.8%--
CSCCF9110.791.28%81.0%--
PBT9131.570.83%85.3%--
HALO91109.721.3%93.9%--
AMRX9120.3-0.27%95.8%--
PD9115.34-1.54%91.5%--
AZTA9139.35-7.91%84.8%--
ELVN9142.39-6.77%68.0%--
UCTT9173.24-1.05%50.8%--
MLAB91132.552.51%95.6%--
TGB918.81-1.12%89.7%--
FINGF9168.130.49%87.5%--
OPRT918.351.52%96.4%--
MAN9151.87-4.3%81.2%--
SENS919.88-0.8%85.3%--
FQVLF9130.61-2.48%91.9%--
SLN9110.64-0.65%60.5%--
VSAT9174.386.58%80.0%--
CON9136.40.52%98.8%--
ESPR913.180.0%76.2%--
PRCH9117.350.23%94.5%--
KOS902.63.17%77.8%--
SUBCY9032.62-4.06%86.6%--
STTK906.5-3.42%78.0%--
U9044.95-1.6%86.2%--
SNX90278.380.4%93.2%--
SMH90632.5-0.22%94.1%--
RLLMF903.290.0%77.6%--
MCS9026.44-0.83%81.6%--
RCRUY9013.831.02%95.1%--
SMCI9043.460.63%73.9%--
ENTG90166.89-0.02%89.3%--
LUNMF9023.780.96%71.4%--
LBRX9034.26-1.04%68.3%--
CMPS9011.56-0.34%72.8%--
CGAU9021.690.6%88.5%--
KFRC9052.86-2.2%85.7%--
EHAB9013.80.07%97.0%--
AHSZS9029.821.53%74.1%--
ROG90156.6-1.57%92.7%--
DSVSF906.18-1.55%67.8%--
DSCSY9048.85-5.2%84.2%--
ALMY9093.384.18%98.7%--
AVAH9012.22-1.21%83.1%--
IDT9078.98-1.25%96.6%--
NTSK9019.646.62%78.6%--
TTMI90132.71-0.32%59.3%--
PMTS9024.860.89%79.6%--
CODI9010.93-0.73%82.5%--
CHRN9019.21-0.83%64.0%--
HUT9092.223.3%65.5%--
MZHOF9053.26-3.76%96.2%--
OGN9013.740.29%99.7%--
SANM90228.071.33%79.0%--
NEOG9011.96-8.07%83.9%--
ALVO906.140.49%67.9%--
BVS9013.13-2.38%82.6%--
SMTI9034.85-0.09%98.6%--
FIX901817.966.12%87.7%--
ESTC9094.6-0.33%87.6%--
TVTX9055.98-2.93%81.4%--
RDVT9079.27-1.22%96.9%--
ATI90194.690.83%79.9%--
TMCI904.391.39%62.0%--
SMWB907.96-2.45%83.6%--
FNKO905.864.64%79.7%--
MGNX893.58-0.56%70.5%--
DAO8915.150.0%80.0%--
BZH8933.40.03%96.7%--
DAVE89343.14-6.99%74.9%--
DXPE89193.986.4%93.3%--
DT8961.051.4%99.1%--
GCTS892.255.14%57.3%--
PBYI899.51-3.35%94.2%--
KN8939.19-0.53%91.3%--
ARX8919.730.0%99.1%--
PTEN8911.41-1.21%85.2%--
SATL895.513.57%45.9%--
PTGX89138.69-1.38%86.2%--
VIA8930.895.32%56.0%--
VAC89104.572.59%79.6%--
MYE8931.631.09%84.5%--
IBTA8941.614.23%95.8%--
ROIV8935.53-0.7%83.6%--
NVT89173.83.97%94.1%--
DSX892.861.42%89.4%--
SEI8979.76.62%92.5%--
TX8956.97-1.73%96.0%--
BTSG8963.752.82%86.4%--
APA8944.10.57%93.0%--
ATKR8994.72-0.06%99.8%--
BJRI8961.33-0.54%82.2%--
NHC89228.27-0.91%95.4%--
MSBI8933.141.22%94.4%--
CNXN8992.38-0.21%98.4%--
MTVX899.3656.0%98.1%--
SFL8913.45-0.22%96.2%--
HIMX8914.71-3.48%58.6%--
WATT8913.343.73%36.1%--
VECO8955.67-1.14%64.3%--
SND895.343.49%90.2%--
OOMA8921.00.96%80.2%--
DGII8973.94-0.83%85.1%--
KELYA8915.72-4.32%88.6%--
GWLIF8962.35-0.43%98.0%--
TENB8939.472.48%90.4%--
MGNI8924.84-0.48%92.5%--
CVE8931.24-0.73%91.5%--
EWTX8940.02-0.69%82.5%--
EFXT8924.59-3.34%84.4%--
ACU8963.50.55%97.9%--
ABLZF89104.22-1.53%94.0%--
FFIV88469.792.46%99.5%Yes-
TALK885.250.0%100.0%--
DCO88175.331.43%83.3%--
LSCC88134.471.22%85.6%--
CIBR88108.132.0%99.1%Yes-
APPN8837.25-2.51%80.9%--
ISNPY8843.993.97%98.2%--
NRIX8822.6-1.22%80.1%--
OII8844.97-1.51%82.9%--
REPX8842.192.75%93.1%--
MAKO889.090.11%81.9%--
KRO887.86-1.01%85.7%--
STGW888.532.03%89.3%--
SCSC8861.01-1.17%91.4%--
NUE88251.07-0.14%89.6%--
OBE8810.50.96%72.0%--
ZIM8829.20.93%94.3%--
FDMT8813.67-1.23%80.7%--
WTTR8819.99-0.35%88.6%--
PEB8818.98-0.63%95.2%--
HUM88404.270.05%94.3%--
NEXA8812.471.88%73.8%--
MBFJF8819.44-3.05%88.6%--
TRX881.17-2.5%41.8%--
DFKCY8822.011.48%86.9%--
CRGY8813.620.44%88.0%--
CRNOF885.05-0.98%97.1%--
NTNX8873.410.0%94.2%--
NOK8810.977.55%62.9%--
GEO8829.94-7.42%90.3%--
RAL8873.86-0.14%97.9%--
SLGL8872.0-1.37%76.8%--
PLXS88272.63-0.2%88.8%--
LFUS88454.280.63%90.8%--
IESC88341.850.66%83.7%--
FIGS8814.13.45%80.7%--
HACK88127.662.14%99.1%--
WCC88384.091.86%98.8%--
HPQ8831.730.83%87.6%--
CIB8896.540.5%91.4%--
ANET88215.364.09%99.7%--
ITGR88126.470.02%99.7%--
EQNR8843.011.56%93.8%--
PMVP881.792.29%93.7%--
TBRG8826.20.08%98.8%--
AJNMY8735.620.86%90.2%--
FWDI878.164.21%28.9%--
CSTL8735.560.87%80.3%--
HBM8726.95-1.14%83.8%--
RIGL8747.150.38%90.3%--
FNRC8759.393.0%89.7%--
CSCO87117.944.54%90.5%--
CAEP8715.020.1%98.0%Yes-
IMAX8750.58-3.8%87.6%--
NESR8724.511.79%66.4%--
POLR8796.070.17%81.6%--
SKM8736.450.14%77.3%--
SVCO879.151.44%63.6%--
PRA8725.00.0%95.2%--
ALTO873.75-1.06%61.4%--
TPH8746.95-0.04%99.9%--
GPRO871.32-2.94%48.4%--
OSPN8718.421.66%99.7%--
TGT87154.330.88%90.4%--
WLYB8748.36-2.37%87.1%--
VIRT8761.62-2.0%89.6%--
NIQ8717.324.09%88.0%--
PDEX8764.07-1.97%83.2%--
SGMT879.03-1.2%78.9%--
SEPN8737.870.42%74.1%--
FCX8772.56-0.06%90.4%--
UFCS8754.650.05%96.3%--
CRDO87220.833.93%71.5%--
FORR8711.22-3.36%88.0%--
SCBFY8754.661.58%96.6%--
CXW8731.78-5.78%86.9%--
CBZ8754.740.04%96.3%--
VEEV87283.50.02%91.3%--
CGEM8715.516.74%66.9%--
GLW87168.976.02%62.2%--
CMTV8741.8-1.19%95.5%--
VBNK8722.36-0.18%89.3%--
TEVA8739.13-1.34%95.9%--
CURR873.1-1.59%61.0%--
SAFT87103.89-0.03%99.9%--
MATV8712.210.83%78.9%--
STRZ8723.03-0.95%70.7%--
CRCT876.520.08%97.9%--
ASC8718.82-2.69%94.0%--
ABXXF8725.64-14.18%48.8%--
GPRK8711.283.96%85.9%--
VSTM867.7-2.53%71.2%--
ASYS8618.014.41%70.1%--
LYSDY8612.77-0.47%78.9%--
BDL8646.51-1.52%89.2%--
NTIOF86156.221.51%100.0%--
RCKY8646.741.61%88.2%--
QUAD869.421.4%84.5%--
ACLS86141.15-0.82%72.8%--
CPRX8631.490.0%96.7%--
OPY86120.130.55%95.4%--
BK86157.61-0.76%96.2%--
DCTH8615.13-1.82%86.9%--
ADI86420.550.35%94.3%--
GIC8643.58-0.07%99.3%--
BDNNY86118.78-0.93%73.8%--
NGLOY8624.31-0.73%83.8%--
GEF.B86107.571.17%93.8%--
CMDB8622.37-2.74%90.3%--
CHMG8681.931.64%95.3%--
LB8685.652.48%93.4%--
NUAI865.86-3.14%62.0%--
PR8622.350.54%90.7%--
ASML861834.1-1.39%91.7%--
TSM86482.3-0.72%98.9%--
BTE864.690.21%87.5%--
TGSGY8613.21-2.44%76.9%--
SM8635.10.14%84.5%--
TXN86297.230.79%89.0%--
JAKK8627.156.47%99.7%--
NAKA869.666.04%20.4%--
VGZ862.67-0.37%85.3%--
FRSH8613.764.08%95.8%--
CBLL8623.690.34%92.4%--
DDI8613.311.14%99.3%--
GKOS86161.59-1.48%84.3%--
INFU8613.162.65%99.7%--
SYNA86119.39-0.28%80.1%--
FANUY8621.9-1.22%79.5%--
SPAEF868.50.0%70.8%--
PWR86719.565.29%91.2%--
YPF8651.16-0.16%88.4%--
GMINF8629.04-5.17%67.1%--
CNC8664.610.48%92.8%--
EC8616.96-1.68%92.3%--
ACMR8675.35-1.08%59.2%--
MITK8517.75-1.11%84.3%--
SXC859.91.64%92.7%--
WNC8514.0412.68%97.0%--
TTNDY8581.61-0.22%99.2%--
TOI854.86-4.14%72.9%--
VTRS8517.54-0.45%95.2%--
BRKR8560.5-5.26%90.3%--
IPSC851.53-4.97%50.3%--
XRX853.02-0.0%76.1%--
NVAX8511.32-9.87%84.6%--
BELFB85260.261.02%77.6%--
VRNS8549.081.93%76.8%--
ANAB8547.89-2.66%66.2%--
MSGS85402.070.44%91.6%--
KOP8546.03-2.15%86.8%--
SCCO85204.26-0.5%92.1%--
SMMYY8511.911.79%58.1%--
BWFG8566.651.57%95.8%--
WHD8564.17-0.9%86.6%--
EBKDY8566.541.12%99.3%--
BWMN8542.60.02%93.0%--
MPWR851473.69-0.42%86.0%--
CTKB855.871.03%95.0%--
DPMLF8531.94-4.41%69.0%--
GGB855.12-0.97%93.4%--
STNG8586.23-0.21%95.7%--
CFFI8598.31.5%98.2%--
FIHL8523.650.0%98.3%--
ATHOF857.18-0.14%67.3%--
LC8519.212.13%88.6%--
CTOS859.783.16%80.0%--
STKL856.50.31%97.5%--
GCBC8534.330.2%94.5%--
BOTJ8527.30.37%91.6%--
SBLK8529.86-3.18%90.8%--
TALO8516.76-1.47%89.5%--
NBR8583.164.42%73.7%--
RELY8523.21.27%84.4%--
UMAC8522.362.43%64.0%--
SWKS8582.79-1.33%89.2%--
MFG8511.151.09%97.0%--
CBL8554.70.61%90.6%--
QRVO85114.171.75%94.3%--
LTRX857.191.84%82.2%--
MSGE8579.99-0.02%88.5%--
ATLC8593.070.23%81.4%--
SLDE8423.89-1.04%89.3%--
WPP8424.58-0.36%88.5%--
WSR8418.990.11%99.4%--
CWEN.A8440.37-0.32%98.1%--
A84169.33-1.14%95.6%--
ATNI8428.340.85%84.8%--
HP8439.61-1.3%82.2%--
TIGO8490.46-0.78%84.4%--
POWL84204.693.46%62.4%--
FMAO8435.491.66%98.3%--
CCRN8413.240.15%88.3%--
SU8468.22-0.8%94.7%--
AIP8423.97-2.8%47.7%--
XLK84202.00.53%99.4%--
TRGP84285.72-0.58%92.8%--
RLJ8411.221.63%87.0%--
GSAT8483.630.11%98.6%--
ROKU84152.06-0.88%95.1%--
STRL84563.697.71%56.1%--
PANL848.430.24%89.8%--
PK8415.25-0.07%94.1%--
LGND84296.94-3.2%90.9%--
DAR8461.17-2.44%87.4%--
CLMB8432.8-0.79%90.5%--
ITUB8410.152.32%99.5%--
WOLF8431.83-5.07%39.4%--
HGRAF843.923.98%46.8%--
SSRM8434.281.09%86.9%--
XERS8410.1311.56%89.4%--
CAI8427.45-9.66%81.6%--
DLICY8421.572.86%91.4%--
SCGLY8417.941.47%98.0%--
WKC8436.520.25%88.6%--
STIM842.16-2.7%62.8%--
PBI8416.56-1.49%86.8%--
TGTX8452.19-3.19%88.0%--
QUIK8411.871.8%48.8%--
PTC84193.00.38%93.3%--
ELF84102.79-0.93%69.6%--
MSM84130.320.12%98.5%--
AMTB8429.06-0.65%95.0%--
BBD844.514.16%98.5%--
DNA8412.35-1.2%70.3%--
CGNX8466.353.08%91.0%--
TECK8467.1-1.13%92.5%--
OLPX832.070.98%99.3%--
DE83682.790.09%94.7%--
PWCDF8366.661.69%94.2%--
CNH8313.27-0.23%91.8%--
ON8386.310.44%64.0%--
HBT8336.341.51%96.9%--
AIRT8329.8-0.2%85.1%--
ASPN835.873.16%62.8%--
SILA8330.31-0.13%99.0%--
PI83184.16-0.56%74.5%--
TSAT8346.17-3.81%75.0%--
MKSI83281.410.32%62.9%--
ARTW833.124.16%74.9%--
CRDL831.41-9.62%60.3%--
MTA839.19-0.86%79.2%--
SFTBF8338.74-1.15%21.5%--
GRC8377.550.38%83.6%--
MEOH8360.810.26%91.1%--
BFH8397.8-1.11%85.4%--
SSUMY8340.71-1.02%83.3%--
IQV83259.98-2.3%93.7%--
CLS83388.241.45%81.9%--
ACRS834.27-2.73%64.7%--
GHRS8322.17-3.36%70.5%--
GNK8327.6-0.25%97.1%--
ACDVF8317.14.59%100.0%--
FF835.162.79%73.8%--
STLD83238.17-1.19%82.5%--
CPAY83406.791.26%95.2%--
OMRNY8334.8-1.08%85.4%--
EXPD83191.8-1.2%98.2%--
IBEX8343.58-1.58%96.2%--
NVGS8323.72-0.5%93.1%--
LNTH8399.95-0.24%89.4%--
ACOG839.14.6%89.7%--
SHG8378.460.55%91.7%--
GTX8326.09-2.21%72.0%--
SBET839.5-0.94%48.6%--
SXT83132.912.86%95.7%--
AMAL8347.65-0.17%92.4%--
DGXX833.84-3.27%41.7%--
RUSHB8356.714.38%98.8%--
KUBTY8389.460.23%82.9%--
VDTA839.151.67%79.6%--
IFRX831.720.58%58.3%--
AHHNS839.0350.5%98.8%--
SMCAY8222.320.11%80.4%--
CNK8235.28-1.92%90.3%--
APH8288.621.55%98.5%--
GSL8245.860.15%98.5%--
EWZ8243.00.05%97.9%--
ARCB82128.24-2.21%72.6%--
MANH82202.84-1.27%89.3%--
CEVA8236.17-1.34%70.1%--
PRSU8252.382.81%92.7%--
AMG82379.72-0.26%96.6%--
GRDN8242.1-0.66%87.1%--
CBNK8240.451.63%99.4%--
BHP8287.00.2%88.1%--
MRK82141.941.72%90.5%--
THC82258.47-0.39%91.3%--
DSGR8234.980.11%99.8%--
SDZNY8284.32-1.39%89.6%--
SG829.140.55%86.0%--
DRH8212.38-0.36%89.7%--
ALRS8232.4-0.84%94.2%--
WHWK823.7-1.6%67.3%--
AII8225.49-2.19%94.4%--
LSCG8241.423.16%94.6%--
RSHGY8226.221.16%90.0%--
HLX8210.140.2%94.3%--
LEGH8228.91-0.99%92.2%--
MT8265.190.71%81.8%--
LQDT8241.51-3.96%92.2%--
DOCU8268.22-2.58%91.0%--
SLAB82222.62-0.08%99.6%--
MNOV821.789.2%45.6%--
PESI8215.560.97%73.0%--
PRTH827.780.0%98.4%--
PCVX8266.7-9.65%73.5%--
UVE8243.66-0.66%96.7%--
HRTG8233.990.47%93.1%--
TDNT82124.113.88%95.9%--
KYMR82105.98-3.52%81.5%--
PLTR82192.071.41%92.6%--
CHYM8227.65-2.26%77.8%--
MOG.A82375.74-1.39%83.7%--
LUXE8210.02.56%87.9%--
NDSN82334.22-0.06%98.6%--
RSBLS828.541.67%69.4%--
MUFG8223.21.0%95.6%--
NPK81151.850.74%96.0%--
CZFS8180.92.22%95.6%--
TLOFF813.845.49%56.3%--
RGEN81174.86-7.73%87.9%--
VCBD81133.84.14%97.0%--
NWL815.551.28%77.8%--
PLX812.711.12%85.0%--
SMBK8150.59-0.78%93.4%--
BIO81368.83-2.89%93.1%--
VIST8166.06-0.72%81.1%--
VOD8116.53-1.55%93.3%--
GRST8177.919.21%66.1%--
OBK8153.12-0.93%95.6%--
PTIX81234.0-0.43%91.1%--
ATRO8169.161.1%73.2%--
ACNB8163.78-0.0%94.3%--
KB81124.760.01%93.6%--
TDW8182.07-2.22%80.8%--
GEV811029.213.96%86.1%--
VWDRY818.91-0.17%84.2%--
VET8111.730.43%79.1%--
MSTR81164.550.07%45.1%--
ODC8187.89-1.97%82.1%--
CTS8161.62.99%88.6%--
SLGWQ8142.245.31%97.9%--
RLGT819.363.88%91.8%--
OVV8161.480.87%91.1%--
RRBI81103.411.96%98.6%--
HPK817.85-1.13%86.0%--
KLAC81197.46-4.54%64.2%--
E8154.730.63%94.4%--
ANL8114.46-3.86%83.8%--
NTCT8141.20.59%91.0%--
LTH8140.380.8%85.5%--
CARE8130.751.28%85.3%--
NSA8144.08-1.48%94.9%--
AIBGY8124.11-0.14%97.2%--
FRCOY8148.45-2.0%87.1%--
MSFT81529.30.78%95.6%--
ACA81146.5-0.17%99.6%--
NPO81332.06-0.24%85.1%--
CDNGF81382.07-2.57%78.2%--
ANTX815.711.6%79.4%--
PGC8144.581.25%90.7%--
NUVL81123.960.0%100.0%--
CNGA816.25.08%68.0%--
CERT809.27-7.94%67.7%--
AVR807.711.31%69.7%--
ARZGY8025.920.39%99.7%--
BLMN808.481.19%67.1%--
SOUHY8013.60.15%77.7%--
NXDR802.44-1.61%65.6%--
JCI80158.761.22%99.0%--
PVLA80128.0-3.15%79.3%--
NAUT801.9624.84%45.5%--
IOSP8097.412.35%96.9%--
WAT80436.43-0.84%96.0%--
FTI8069.89-0.51%86.6%--
BWIN8031.83-0.22%97.3%--
CCSI8035.36-1.04%85.4%--
CFBK8034.421.59%90.3%--
PNTG8039.241.16%91.8%--
KNTK8053.951.64%94.8%--
JXN80132.91-0.7%94.3%--
NEU80926.280.21%94.4%--
XMAX808.711.4%92.7%--
NVDA80239.240.14%98.3%--
EXEL8058.33-0.88%95.4%--
BXC8073.64-0.2%78.5%--
SKE8030.241.0%78.0%--
EAT80190.44-1.92%74.7%--
IMIUY8040.250.11%98.5%--
ARIS8017.660.51%75.8%--
PLBC8062.541.49%97.7%--
CTRA8032.560.0%88.3%--
CKHUY808.57-1.04%91.7%--
GMAB8037.8-1.77%94.1%--
WTBA8029.45-2.09%96.6%--
MBIN8049.950.46%87.8%--
BOX8035.27-0.2%97.1%--
WST80372.64-1.09%96.5%--
NKSH8042.660.47%98.5%--
EDVMF8055.25-5.21%76.5%--
EFOR8034.25-5.36%62.3%--
CNQ8048.1-0.43%92.0%--
WCPRF8010.661.23%84.7%--
FLYW8018.210.25%92.3%--
EZPW8030.851.15%83.1%--
III805.7-0.7%88.4%--
IRWD803.64-3.19%63.0%--
JOYY8080.650.19%99.1%--

เพิ่งเข้าสู่ RS ≥ 80 วันนี้New into RS ≥ 80

0 ตัว0 stocks

ไม่มีหุ้นที่เข้าเกณฑ์กลุ่มนี้ในวันนี้No stocks meet this bucket today.

เนื้อหาทั้งหมดในหน้านี้จัดทำขึ้นเพื่อการศึกษาและข้อมูลเท่านั้น ไม่ถือเป็นคำแนะนำการลงทุน This content is for educational and informational purposes only and does not constitute investment advice.